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 UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO 
 

  

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, 

S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772 
Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga     
727H – (Rev.01/2020) 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO: 

TAREHE: 11/08/2022. 

 

 

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA 

NCHINI: 

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi. 

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 13/08/2022: Mabadiliko kidogo 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 11/08/2022.  

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA. 

 

[Mkoa wa Tanga] 

[Mkoa wa Kilimanjaro]: 

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:   

Mikoa ya Dar es Salaam na Morogoro]: 

[Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:  

Hali ya mawingu kiasi, mvua 

nyepesi katika maeneo machache na 

vipindi vya jua. 

[Mkoa wa Ruvuma]: 

[Mikoa ya Mtwara na Lindi]: 

[Mikoa ya Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Arusha na Manyara]: 

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]: 

[Mikoa ya Njombe, Mbeya, Songwe, Iringa na Rukwa]:  

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Mara, Shinyanga na Simiyu]: 
 

Hali ya mawingu kiasi na vipindi 

vya jua. 

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha 

joto 

Mawio (Saa) Machweo (Saa) 

ARUSHA 23°C 15°C 12:40 12:38 

D'SALAAM 30°C 17°C 12:33 12:21 

DODOMA 27°C 15°C 12:46 12:37 

KIGOMA  30°C 16°C 01:09 01:02 

MBEYA 23°C 07°C 12:58 12:42 

IRINGA 26°C 14°C 12:48 12:34 

NJOMBE 16°C 07°C 12:48 12:34 

MWANZA 30°C 16°C 12:53 12:52 

TABORA 31°C 17°C 12:57 12:50 

TANGA 26°C 20°C 12:32 12:25 

ZANZIBAR 25°C 22°C 12:33 12:21 
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